Danh mục sản phẩm
Liên hệ với chúng tôi

Công ty TNHH Tin học điện tử ByTune

Nhà máy sản xuất:

Địa chỉ: Tòa nhà A5, Songbai RD 3055, Gongming Street, Guangming quận, ZhenZhen, 518100, Trung Quốc

Điện thoại: 0755-27765981

Fax: 0755-8529 6631

Kỹ thuật:support@btslipring.com

 

Văn phòng bán hàng:

Điện thoại: + 86-755-2964 2158

Số Fax: + 86-755-2350 3855

Di động: 189 2742 5032

Add: tầng 6, C xây dựng, thế hệ mới; Hi-Tech Park, 28 district, Bao'an, Thâm Quyến, 518125, Trung Quốc

Bán hàng:Sales@btslipring.com

Facebook: slipring1@hotmail.com

Twitter: btslipring

Skype:btslipring

 

Hoa Kỳ văn phòng:

usoffice@btslipring.com

Atlanta Hoa Kỳ

Canada Edmonton

Đĩa đơn của mô hình bốn kênh sợi quang quay phần

Đĩa đơn của mô hình bốn kênh sợi quang quay phần

Mã số: BTFO-04-02 4-kênh FORJ với hỗn hợp sợi (2 SM và 2 MM) Sợi loại: SMF28 và 50/125um GI với chiếc áo khoác 3 mm Chất xơ chiều dài: 1mWavelength:1310 / 1550nm SM; 1310/850nm MM Kiểu kết nối: ST Chèn mất: < 5 dB Biến thể IL: +/-1dB Xuyên âm: <-50 dB Tốc độ: 200 rpm Rung: MIL-STD-167-1A Cơ khí chế tạo tác động: MIL-STD - 810G IP lớp: IP 65 (IP68Optional)

Chi tiết sản phẩm

Đĩa đơn của mô hình bốn kênh sợi quang quay phần
Mẫu số: BTFO-04-01

Sợi quang bộ tiếp nhận điện là tín hiệu để quang những gì bộ tiếp nhận điện điện phải tín hiệu điện, một phương tiện để vượt qua tín hiệu trên Luân phiên giao diện, đặc biệt khi truyền một lượng lớn dữ liệu. Sợi quang slip nhẫn duy trì lợi thế nội tại của chất xơ kết thúc để kết thúc. ByTune điện tử đã sản xuất sợi quang trượt vòng 20 năm.

Mô tả:4-kênh FORJ với hỗn hợp sợi (2 SM và 2 MM)
Loại chất xơ:SMF28 và 50/125um GI với chiếc áo khoác 3 mm
Chiều dài sợi:1m
Bước sóng:1310/1550nm SM; 1310/850nm MM
Kiểu kết nối: ST
Chèn tổn thất:andlt; 5 dB
Biến thể IL:+ /-1dB
Xuyên âm:andlt; -50 dB
Tốc độ: 200 rpm
Rung:MIL-STD-167-1A
Cơ khí chế tạo tác động:MIL-STD - 810G
IP lớp:IP 65 (IP68Optional)

Các tính năng củaĐĩa đơn của mô hình bốn kênh sợi quang quay phần
•Provides xoay khớp nối cho một liên kết sợi chế độ hệ thống điện tử hoặc duy nhất
•Passive hai chiều thiết bị
•Có được kết hợp với chúng tôi phiếu điện và thủy lực
•Alternative ổ khớp nối và gắn kết sắp xếp sẵn (tham khảo ý kiến nhà máy để biết chi tiết đặc điểm kỹ thuật)
•Customized giao diện, để dễ dàng sợi cáp thay thế
•Có được tích hợp vào thiết kế trượt vòng hiện tại
•Aluminum hoặc nhà ở nhôm anodized
Thiết kế •Rugged
Sốc và rung động củaĐĩa đơn của mô hình bốn kênh sợi quang quay phần
•Bytune sợi quang bộ tiếp nhận điện hỗ trợ cao sốc và rung động môi trường, yêu cầu cuộc sống lâu dài của hơn 200.000 giờ và liên kết dữ liệu dài trên 100 km của chất xơ. Đơn vị có sẵn mà được kiểm tra theo tiêu chuẩn quân sự sốc và rung động
Các tùy chọn củaĐĩa đơn của mô hình bốn kênh sợi quang quay phần
•Supply và cài đặt của khách hàng cụ thể kết nối và sợi
• Tùy chỉnh các cấu hình lắp, vật liệu và lái xe couplers
• Chất lỏng điền và áp lực bồi thường thiệt hại cho việc sử dụng dưới nước

Xem thêm thông tin, xin vui lòng contactour nhân viên tại sales@btslipring.com



Đo lường và thử nghiệm:


Thử nghiệm 3D Concentricity thử nghiệm


Tiếng ồn điện thử nghiệm Projecto

Kiểm tra sự can thiệp đáng tin cậy liên hệ với bài kiểm tra



Hot Tags: Đĩa đơn của mô hình bốn kênh sợi quang quay phần thiết kế nhà sản xuất, chuyển giao đáng tin cậy, quân đội giá chuẩn, cạnh tranh, chất lượng đảm bảo, sau-dịch vụ vượt trội, và chất lượng cao
sản phẩm liên quan
Email Us
Yêu cầu thông tin
Công ty TNHH Tin học điện tử ByTune